TKO webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
TKO webboard

The first thai boxing webboard when you think about boxing.

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

ขอลาไปราชการก่อนครับ

Go down 
2 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
umbrella
World Bantamweight interim Champion
World Bantamweight interim Champion
umbrella

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 654

ขอลาไปราชการก่อนครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ขอลาไปราชการก่อนครับ   ขอลาไปราชการก่อนครับ EmptyFri Aug 10, 2007 11:05 pm

ผมไม่แน่ใจว่าจะนานแค่ไหน เดือน สองเดือน หรือ กว่านั้น แต่ยังไงก็จะกลับมาแน่นอน (กำลังพูดอยู่กับตัวเอง หรือ กับใครเนี่ย)

.....อาขลุ่ยครับ............อาดูแลตัวเองให้ดีๆ ด้วยนะครับ ดื่มน้ำอุ่นๆ ก่อนนอน ห่มผ้าหนาๆ แล้วอย่านอนดึกนะครับ ผมเป็นห่วงครับ อ้อ....เรื่องค่ายมวยแห่งแรกในเมกา อาช่วยเล่าต่อไปด้วยนะครับ ยังไงก็จะกลับมาอ่านครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
ขลุ่ย
World Strawweight interim champion
World Strawweight interim champion

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 60

ขอลาไปราชการก่อนครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอลาไปราชการก่อนครับ   ขอลาไปราชการก่อนครับ EmptyWed Aug 15, 2007 10:44 pm

ครับ ขอบคุณที่เป็นห่วง อาบน้ำเสร็จ จะเอา มหาหิงค์ทาท้องตัวเองด้วยครับ

เมื่อสองวันที่แล้ว มีคนที่รักใคร่นับถือกันซึ่งอยู่เมืองไทย ได้ฝากขนมไหว้พระจันทร์ พร้อมขนมเปียะแม่บ้านอัยการ มาให้ อาก็ละเลียดที่ละเล็กละน้อย กินแบบตะลุยโลดเดียวจะทำให้ร่างกายไม่ดี (หวานมากๆๆๆครับ)

เมื่อคืนกินผลไม้หลังอาหารแล้ว อาขอ ภรรยาของหากินขนมไหว้พระจันทร์อีกเสี้ยว เธอห้ามไว้ เพราะกลัวอาจะมีน้ำตาลในร่างกายมากเกินไป (ก็อ้วนนะซิ) ทั้งๆที่อาบอก ถ้าไม่กิน ร่างกายอาจะขาดสารอาหารนะ - นอกจากอาหารห้าหมู่แล้ว อามักเลยไปกิ่งอำเภอ บางที่เลยเข้าตัวจังหวัดเลยครับ - รับมุขทันมั้ยเนี่ย - อาชอบกินขนมหลังอาหารครับ (ความจริงก่อนอาหารก็กินครับ)

ตกลงเมื่อคืนก็เลยไม่กินขนมหลังอาหารครับ เขาเป็นห่วงเรา แล้วถ้าเราไม่ห่วงตัวเอง ก็แย่นะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

ขอลาไปราชการก่อนครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1